24.8 C
Iritty, IN
September 23, 2023
  • Home
  • Mattanur
  • മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ ക്ഷേ​ത്ര​ക്ക​വ​ർ​ച്ച; ര​ണ്ടു​പേ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ
Mattanur

മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ ക്ഷേ​ത്ര​ക്ക​വ​ർ​ച്ച; ര​ണ്ടു​പേ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ

മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ ക്ഷേ​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി​വ​രു​ന്ന സം​ഘ​ത്തെ നാ​ട്ടു​കാ​രും പോ​ലീ​സും ചേ​ർ​ന്നു സാ​ഹ​സി​ക​മാ​യി പി​ടി​കൂ​ടി. ചാ​വ​ശേ​രി​യി​ൽ ക്ഷേ​ത്രം കു​ത്തി​ത്തു​റ​ന്നു ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ ഉ​റ​ക്കം കെ​ടു​ത്തി​യ ര​ണ്ടു​പേ​രെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. ഉ​ളി​യി​ലി​ൽ വാ​ട​ക​വീ​ട്ടി​ൽ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം സ്വ​ദേ​ശി സു​ദേ​വ​ൻ (65), കൂ​ത്തു​പ​റ​മ്പ് പാ​ട്യം പ​ത്താ​യ​ക്കു​ന്ന് സ്വ​ദേ​ശി ഋ​ത്വി​ക് (19) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

ഇ​ന്ന​ലെ പു​ല​ർ​ച്ചെ ര​ണ്ടോ​ടെ ചാ​വ​ശേ​രി ശി​വ​വി​ഷ്ണു ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ൽ ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നി​ടെയാ​ണ് ഇ​രു​വ​രും പി​ടി​യി​ലാ​കു​ന്ന​ത്. ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലെ മൂ​ന്നു ഭ​ണ്ഡാ​ര​ങ്ങ​ൾ കു​ത്തി​പ്പൊ​ളി​ച്ചു പ​ണം ക​വ​ർ​ന്ന​ശേ​ഷം ശ്രീ​കോ​വി​ലി​ന്‍റെ വാ​തി​ൽ തു​റ​ന്ന് അ​ക​ത്തു​ക​യ​റി സ്വ​ർ​ണ​ത്തി​ന്‍റെ നാ​ഗ​രൂ​പ​വും ച​ന്ദ്ര​ക്കൊ​ല​യും ക​വ​ർ​ന്നു.

ചെ​മ്പി​ന്‍റെ ആ​ൾ​രൂ​പം ക്ഷേ​ത്ര​ക്കു​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് വ​ലി​ച്ചെ​റി​യു​ക​യും ചെ​യ്തു. ഇ​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സും നാ​ട്ടു​കാ​രും ചേ​ർ​ന്നു മോ​ഷ്ടാ​ക്ക​ളെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.
മ​ണ്ണോ​റ​യി​ലെ മ​ഹാ​ദ​ളം ‌മു​ച്ചി​ലോ​ട്ട് ഭ​ഗ​വ​തി ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലും പോ​ർ​ക്ക​ലി ഭ​ഗ​വ​തി ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലും ഇ​വ​ർ മോ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി. മ​ഹാ​ദ​ളം മു​ച്ചി​ലോ​ട്ട് ഭ​ഗ​വ​തി ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലെ ശ്രീ​കോ​വി​ലി​നു​ള്ളി​ൽ വി​ഗ്ര​ഹ​ത്തി​ൽ ചാ​ർ​ത്തി​യ സ്വ​ർ​ണ​ത്താ​ലി​യും ശ്രീ​കോ​വി​ലി​നു​ള്ളി​ലെ​യും മു​ന്നി​ലെ​യും ഭ​ണ്ഡാ​രം പൊ​ളി​ച്ചും പ​ണം ക​വ​ർ​ന്നു.

പോ​ർ​ക്ക​ലി ഭ​ഗ​വ​തി ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലെ ശ്രീ​കോ​വി​ൽ തു​റ​ക്കു​ക​യും റോ​ഡ​രി​കി​ലെ ഭ​ണ്ഡാ​രം പൊ​ളി​ച്ചു​മാ​ണ് ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ഈ ​ര​ണ്ടു ക്ഷേ​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ലും ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി വി​ഷ്ണു ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലെ​ത്തി ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. ത​മി​ഴ്നാ​ട് ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻ ന​മ്പ​റി​ലു​ള്ള സ്കൂ​ട്ട​റി​ലെ​ത്തി​യ മോ​ഷ്ടാ​ക്ക​ളെ നാ​ട്ടു​കാ​രും പോ​ലീ​സും പി​ന്തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. ഭ​ണ്ഡാ​രം പൊ​ളി​ക്കാ​ൻ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച ക​മ്പി ക്ഷേ​ത്ര​പ​രി​സ​ര​ത്ത് ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ച​നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി.

ഈ ​മാ​സം 20 ദി​വ​സ​ത്തി​നു​ള്ളി​ൽ മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ സ്റ്റേ​ഷ​ൻ പ​രി​ധി​യി​ൽ മൂ​ന്നു ക്ഷേ​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ലും അ​ഞ്ചു ക​ട​ക​ളി​ലും ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ന്നി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നു​പു​റ​മെ ഒ​രു മാ​സം മു​മ്പ് ചാ​വ​ശേ​രി​യി​ൽ ലോ​റി​ഡ്രൈ​വ​റെ വാ​ൾ കാ​ണി​ച്ച് ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ൺ ത​ട്ടി​യെ​ടു​ക്കു​ക​യും വ​ളോ​ര​യി​ലെ ക​ട​യി​ൽ​നി​ന്ന് ഒ​രു​ല​ക്ഷം രൂ​പ വി​ല​വ​രു​ന്ന കു​രു​മു​ള​കും ക​വ​ർ​ന്നി​രു​ന്നു.

മ​ഫ്ടി​യി​ലെ​ത്തി​യ പോ​ലീ​സും നാ​ട്ടു​കാ​രും ഉ​റ​ക്ക​മൊ​ഴി​ഞ്ഞു ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ന് സ​മീ​പ​ത്തെ കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ന​ടു​ത്ത് കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് സ്‌​കൂ​ട്ട​റി​ലെ​ത്തി​യ പ്ര​തി​ക​ൾ സ്കൂ​ട്ട​ർ റോ​ഡ​രി​കി​ൽ നി​ർ​ത്തി ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് ക​യ​റു​ന്ന​തു ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പ്പെ​ട്ട​ത്. പി​ന്നാ​ലെ പോ​യ നാ​ട്ടു​കാ​രും പോ​ലീ​സും ക്ഷേ​ത്രം വ​ള​ഞ്ഞ് ഇ​വ​രെ പി​ടി​കൂ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ബാ​ഗി​ൽ പൂ​ട്ടു പൊ​ളി​ക്കാ​നു​ള്ള ആ​യു​ധ​വു​മാ​യാ​ണ് ഇ​വ​ർ രാ​ത്രി​കാ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ സ​ഞ്ച​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ക്ഷേ​ത്ര​ക്ക​വ​ർ​ച്ച​യാ​ണ് ഇ​വ​രു​ടെ രീ​തി​യെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു.

മു​മ്പ് മ​യ്യി​ൽ പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ പ​രി​ധി​യി​ൽ നാ​ലു ക്ഷേ​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി​യ​തി​ന് ഇ​വ​ർ​ക്കെ​തി​രേ കേ​സു​ള്ള​താ​യി പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു. ര​ണ്ടു മാ​സം മു​മ്പ് തി​ല്ല​ങ്കേ​രി പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ പ​ടി​ക്ക​ച്ചാ​ൽ, കാ​ര​ക്കു​ന്ന്, പ​ള്ള്യം ക്ഷേ​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി​യ​തി​ൽ ഇ​വ​ർ​ക്ക് പ​ങ്കു​ണ്ടോ​യെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. പ്ര​തി​ക​ളെ മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ ജു​ഡീ​ഷ​ൽ ഒ​ന്നാം ക്ലാ​സ് മ​ജി​സ്ട്രേ​റ്റ് കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു. കൂ​ടു​ത​ൽ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​ന് പ്ര​
തി​ക​ളെ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ വാ​ങ്ങും.

Related posts

മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ ന​ഗ​ര​സ​ഭ​യി​ലെ വി​വി​ധ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലെ അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ ക്യാ​മ്പു​ക​ളി​ൽ ആ​രോ​ഗ്യ​വി​ഭാ​ഗം പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി

കിന്‍ഫ്രാ വ്യവസായ പാര്‍ക്കിന്റെ നിര്‍മാണോദ്ഘാടനം 12ന്

𝓐𝓷𝓾 𝓴 𝓳

മ​ട്ട​ന്നൂ​രി​ൽ പോ​ലീ​സ് പ​രി​ശോ​ധ​ന ശ​ക്ത​മാ​ക്കി

WordPress Image Lightbox