31.2 C
Iritty, IN
May 18, 2024
  • Home
  • kannur
  • ഇ​രി​ക്കൂ​റി​ൽ നി​യോ​ജ​ക മ​ണ്ഡ​ലം യു​ഡി​എ​ഫിന് ഒ​രേ മ​നസ് : കെ.​സി. ജോ​സ​ഫ്
kannur

ഇ​രി​ക്കൂ​റി​ൽ നി​യോ​ജ​ക മ​ണ്ഡ​ലം യു​ഡി​എ​ഫിന് ഒ​രേ മ​നസ് : കെ.​സി. ജോ​സ​ഫ്

ശ്രീ​ക​ണ്ഠ​പു​രം: ഇ​രി​ക്കൂ​ർ നി​യോ​ജ​ക മ​ണ്ഡ​ലം യു​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി അ​ഡ്വ. സ​ജീ​വ് ജോ​സ​ഫി​ന്‍റെ വി​ജ​യ​ത്തി​ന് യു​ഡി​എ​ഫ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ ഒ​രേ മ​ന​സോ​ടെ​യാ​ണ് പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന് കെ.​സി. ജോ​സ​ഫ് എം​എ​ൽ​എ. യു‍‍​ഡി​എ​ഫ് നി​യോ​ജ​ക മ​ണ്ഡ​ലം തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​ൺ​വ​ൻ​ഷ​ൻ ശ്രീ​ക​ണ്ഠ​പു​രം ക​മ്യൂ​ണി​റ്റി ഹാ​ളി​ൽ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്ത് പ്ര​സം​ഗി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം. കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​വി​യെ സം​ബ​ന്ധി​ച്ചി​ട​ത്തോ​ളം വ​ള​രെ നി​ർ​ണാ​യ​ക​മാ​യ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പാ​ണി​ത്. അ​ഴി​മ​തി​യി​ൽ മു​ങ്ങി​ക്കു​ളി​ച്ച സ​ർ​ക്കാ​രാ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞ അ​ഞ്ചു​വ​ർ​ഷം കേ​ര​ളം ഭ​രി​ച്ച​ത്. സ്പ്രിം​ഗ്ള​ർ മു​ത​ൽ ആ​ഴ​ക്ക​ട​ൽ മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​നം വ​രെ നീ​ണ്ടു​നി​ൽ​ക്കു​ന്ന​താ​ണ് പി​ണ​റാ​യി സ​ർ​ക്കാ​രി‌​ന്‍റെ അ​ഴി​മ​തി.

അ​ഴി​മ​തി മ​റ​ച്ചു​വ​യ്ക്കാ​നും മു​ഖം മി​നു​ക്കാ​നു​മാ​ണ് 63 കോ​ടി രൂ​പ ചെ​ല​വ​ഴി​ച്ച് മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ സ​ർ​ക്കാ​ർ പ​ര​സ്യം ന​ൽ​കി​യ​ത്. ഓ​ഖി, പ്ര​ള​യം, നി​പ്പ, കോ​വി​ഡ് ഭീ​ഷ​ണി​ക​ൾ നേ​രി​ടു​ന്ന​തി​ൽ സ​ർ​ക്കാ​ർ പൂ​ർ​ണ​പ​രാ​ജ​യ​മാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​രി​ക്കൂ​ർ മ​ണ്ഡ​ല​ത്തെ സ​ർ​ക്കാ​ർ ബോ​ധ​പൂ​ർ​വം അ​വ​ഗ​ണി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ചെ​യ്ത​ത്. ഇ​രി​ക്കൂ​റി​ൽ വി​ക​സ​നം വ​ര​ണ​മെ​ങ്കി​ൽ യു​ഡി​എ​ഫ് അ​ധി​കാ​ര​ത്തി​ൽ വ​ര​ണ​മെ​ന്നും യു​ഡി​എ​ഫ് ഒ​റ്റ​ക്കെ​ട്ടാ​യാ​ണ് ഇ​രി​ക്കൂ​റി​ൽ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നെ നേ​രി​ടു​ന്ന​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

യു​ഡി​എ​ഫ് അ​ധി​കാ​ര​ത്തി​ൽ വ​ന്നാ​ൽ പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന് ജ​യി​ല​റ ഉ​റ​പ്പാ​ണെ​ന്ന് ച​ട​ങ്ങി​ൽ മു​ഖ്യ പ്ര​ഭാ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​യ കെ​പി​സി​സി വ​ർ​ക്കിം​ഗ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് കെ. ​സു​ധാ​ക​ര​ൻ എം​പി പ​റ​ഞ്ഞു. ഉ​ളു​പ്പി​ല്ലാ​യ്മ​യു​ടെ പ്ര​തീ​ക​മാ​യി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ മാ​റി. ഒ​രേ​സ​മ​യം ഒ​മ്പ​ത് അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഏ​ജ​ൻ​സി​ക​ളാ​ണ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ഓ​ഫീ​സി​നെ​ക്കു​റി​ച്ച് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. ഒ​രു രാ​ജ്യ​ത്തും ന​ട​ക്കാ​ത്ത കൊ​ള്ള​ക്കാ​ര​ന്‍റെ റോ​ളി​ലാ​ണ് പി​ണ​റാ​യി ഭ​ര​ണം ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ഓ​ഖി ദു​ര​ന്ത​ത്തി​ൽ​പെ​ട്ട കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​യി സ​ർ​ക്കാ​ർ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച പ​ത്തു ല​ക്ഷം രൂ​പ വാ​ഗ്ദാ​നം മാ​ത്ര​മാ​യി മാ​റി. പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍റെ മ​ക​ളു​ടെ കോ​ടി​ക​ളു​ടെ ആ​സ്ഥി​യു​ള്ള ഐ​ടി സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ന്‍റെ മൂ​ല​ധ​നം എ​വി​ടെ നി​ന്നാ​ണ് ല​ഭി​ച്ച​തെ​ന്ന് പി​ണ​റാ​യി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്ക​ണം. ഏ​റ്റ്കാ​ര​ന്‍റെ മ​ക​നെ​ന്ന് താ​ൻ പി​ണ​റാ​യി​യെ വി​ളി​ച്ച​പ്പോ​ൾ വി​പ്ല​വ​മാ​യി​രു​ന്നു. പി​ണ​റാ​യി​യെ സ​ർ​ക്കാ​ർ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന്‍റെ മ​ക​നെ​ന്ന് പ​റ​യ​ണോ. ചെ​ത്തു​കാ​ര​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്നാ​ണ് പി​ണ​റാ​യി വ​ന്ന​ത്. ഈ ​രീ​തി​യി​ൽ ഉ​യ​ർ​ന്നു വ​രു​ന്ന​യാ​ളു​ടെ ജീ​വി​ത​ച​ര്യ മി​ത​വ്യ​യ​മാ​ണ്. പി​ണ​റാ​യി​യു​ടെ ആ​ഡം​ബ​ര​ത്തെ​യാ​ണ് താ​ൻ പ​രാ​മ​ർ​ശി​ച്ച​തെ​ന്നും ഇ​രി​ക്കൂ​റി​ൽ സ​ജീ​വ് ജോ​സ​ഫി​ന്‍റെ വി​ജ​യം സു​നി​ശ്ചി​ത​മാ​ണെ​ന്നും കെ. ​സു​ധാ​ക​ര​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു.

നി​യോ​ജ​ക​മ​ണ്ഡ​ലം തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മ്മി​റ്റി ക​ൺ​വീ​ന​ർ തോ​മ​സ് വെ​ക്ക​ത്താ​നം അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ച്ചു. എ​ഐ​സി​സി സെ​ക്ര​ട്ട​റി പി. ​മോ​ഹ​ന​ൻ, ഷ​മാ മു​ഹ​മ്മ​ദ്, വി.​കെ. അ​ബ്ദു​ൾ ഖാ​ദ​ർ മൗ​ല​വി, വി.​എ. നാ​രാ​യ​ണ​ൻ, സ​ജീ​വ് മാ​റോ​ളി, കെ.​എ. ഫി​ലി​പ്പ്, അ​ബ്ദു​ൾ ക​രീം ചേ​ലേ​രി, പി.​ടി. മാ​ത്യു, ടി. ​മ​നോ​ജ്കു​മാ​ർ, വ​ർ​ഗീ​സ് വ​യ​ലാ​മ​ണ്ണി​ൽ, എ​സ്. മു​ഹ​മ്മ​ദ്, സി.​കെ. മു​ഹ​മ്മ​ദ്, പി.​ടി. അ​ഷ്റ​ഫ്, ഡോ. ​കെ.​വി. ഫി​ലോ​മി​ന, പി.​ടി.​എ. കോ​യ, ടി.​എ​ൻ.​എ. ഖാ​ദ​ർ, സാ​ബു മ​ണി​മ​ല എ​ന്നി​വ​ർ പ്ര​സം​ഗി​ച്ചു. കെ.​സി. ജോ​സ​ഫ് എം​എ​ൽ​എ -മു​ഖ്യ ര​ക്ഷാ​ധി​കാ​രി, ടി.​എ​ൻ.​എ. ഖാ​ദ​ർ -ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ, തോ​മ​സ് വെ​ക്ക​ത്താ​നം -ക​ൺ​വീ​ന​ർ, എം.​ഒ. മാ​ധ​വ​ൻ -ട്ര​ഷ​റ​ർ എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങു​ന്ന 1001 അം​ഗ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മ്മി​റ്റി രൂ​പീ​ക​രി​ച്ചു.

Related posts

ആ​യു​ർ​വേ​ദ മ​രു​ന്നു​ക​ളു​ടെ അ​വ​ശി​ഷ്ടം വ​ള​മാ​ക്കി എം.​വി.​ആ​ർ ആ​യു​ർ​വേ​ദ കോ​ള​ജ്

Aswathi Kottiyoor

സ​മാ​ന്ത​ര ഓ​ൺ​ലൈ​ൻ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ നിരീക്ഷണത്തിൽ

Aswathi Kottiyoor

പാനൂരിൽകനത്ത മഴയെ തുടർന്ന് കിണറും കുളിമുറിയും ഇടിഞ്ഞു താഴ്ന്നു……..

Aswathi Kottiyoor
WordPress Image Lightbox