21.6 C
Iritty, IN
February 23, 2024
  • Home
  • kannur
  • അ​ഴീ​ക്ക​ലി​ൽ​നി​ന്ന് ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ലേ​ക്ക് സ്ഥി​രം ച​ര​ക്കു​നീ​ക്ക​ത്തി​ന് ഉ​രു​വെ​ത്തി
kannur

അ​ഴീ​ക്ക​ലി​ൽ​നി​ന്ന് ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ലേ​ക്ക് സ്ഥി​രം ച​ര​ക്കു​നീ​ക്ക​ത്തി​ന് ഉ​രു​വെ​ത്തി

ക​ണ്ണൂ​ർ: അ​ഴീ​ക്ക​ൽ തു​റ​മു​ഖ​ത്തു​നി​ന്ന് ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ലേ​ക്ക് സ്ഥി​രം ച​ര​ക്കു​നീ​ക്ക​മാ​രം​ഭി​ക്കു​ന്നു. ഇ​തി​നാ​യു​ള്ള ഉ​രു അ​ഴീ​ക്ക​ൽ തു​റ​മു​ഖ​ത്തെ​ത്തി. ഗു​ജ​റാ​ത്തി​ലെ പ്രൈം ​മെ​റി​ഡി​യ​ൻ ഷി​പ്പിം​ഗ് ക​മ്പ​നി​യു​ടെ എം ​എ​സ് വി ​ജ​ൽ​ജ്യോ​തി ഉ​രു​വാ​ണ് അ​ഴീ​ക്ക​ലി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. ച​ര​ക്ക് ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത​നു​സ​രി​ച്ച് സ​ർ​വീ​സ് ആ​രം​ഭി​ക്കും.

സ​ർ​വീ​സ് അ​ഴീ​ക്ക​ൽ തു​റ​മു​ഖ വി​ക​സ​ന​ത്തി​ന് കു​തി​പ്പേ​കു​മെ​ന്നും ച​ര​ക്ക് ക​യ​റ്റി അ​യ​ക്കാ​നു​ള്ള ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ർ തു​റ​മു​ഖ ഓ​ഫീ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട​ണ​മെ​ന്നും ഉ​രു സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ച കെ.​വി. സു​മേ​ഷ് എം​എ​ൽ​എ പ​റ​ഞ്ഞു.

282 ട​ൺ ശേ​ഷി​യു​ള്ള ഉ​രു 24 മ​ണി​ക്കൂ​ർ കൊ​ണ്ട് അ​ഴീ​ക്ക​ലി​ൽ നി​ന്നും ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ലെ​ത്തും. താ​ര​ത​മ്യേ​ന വേ​ഗ​ത കൂ​ടു​ത​ലു​ള്ള​തി​നാ​ൽ മ​ണി​ക്കൂ​റി​ൽ ഏ​ഴ് നോ​ട്ടി​ക്ക​ൽ മൈ​ൽ സ​ഞ്ച​രി​ക്കും. ക്യാ​പ്റ്റ​ൻ ആ​റൂ​ൺ ഇ​ബ്രാ​ഹി​മി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ എ​ൻ​ജി​നി​യ​റ​ട​ക്കം ആ​റ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രാ​ണ് ഉ​രു​വി​ലു​ണ്ടാ​കു​ക. ച​ര​ക്ക് നീ​ക്ക​ത്തി​ന് ഇ​വി​ടം സൗ​ക​ര്യ​പ്ര​ദ​മാ​ണെ​ന്നും കൂ​ടു​ത​ൽ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ ല​ഭി​ച്ചാ​ൽ മാ​ലി​ദ്വീ​പ് ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ​യു​ള്ള സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക് സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ കൊ​ണ്ടു​പേ​കു​മെ​ന്നും ഷി​പ്പിം​ഗ് ക​മ്പ​നി ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ ന​ന്ദു മോ​ഹ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു.

സീ​നി​യ​ർ പോ​ർ​ട്ട് ക​ൺ​സ​ർ​വേ​റ്റ​ർ അ​ജി​നേ​ഷ് മാ​ട​ങ്ക​ര, ട​ഗ് മാ​സ്റ്റ​ർ എം. ​റി​ജു, പ്രൈം ​മെ​റി​ഡി​യ​ൻ ഷി​പ്പിം​ഗ് ക​മ്പ​നി ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ സു​ജി​ത്ത് പ​ള്ള​ത്തി​ൽ എ​ന്നി​വ​രും കെ.​വി.​സു​മേ​ഷ് എം​എ​ൽ​എ​യ്ക്കൊ​പ്പം അ​ഴീ​ക്ക​ലി​ലെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് മു​മ്പ് അ​ഴീ​ക്ക​ലി​ൽ നി​ന്നും ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ലേ​ക്ക് ഉ​രു ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ച​ര​ക്ക് നീ​ക്കം ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ഇ​താ​ണ് എം​എ​ൽ​എ​യു​ടെ ഇ​ട​പെ​ട​ലി​ലൂ​ടെ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത്.

നി​ർ​മാ​ണ സാ​മ​ഗ്രി​ക​ൾ ക​ട​ൽ ക​ട​ക്കും;
ഉ​ണ​ക്ക​മീ​നും കൊ​പ്ര​യും തി​രി​ച്ചെ​ത്തും

നി​ർ​മാ​ണ സ​മ​ഗ്രി​ക​ളാ​യ ക​ല്ല്, ജെ​ല്ലി, ക​മ്പി, സി​മ​ന്‍റ് തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യാ​ണ് പ്ര​ധാ​ന​മാ​യും അ​ഴീ​ക്ക​ലി​ൽ നി​ന്നും ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ലേ​ക്ക് കൊ​ണ്ടു​പോ​കു​ക. പ്ര​ധാ​ന​മാ​യും തേ​ങ്ങ, കൊ​പ്ര, ഉ​ണ​ക്ക​മീ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യു​മാ​യി​ട്ടാ​യി​രി​ക്കും ഉ​രു​വി​ന്‍റെ തി​രി​ച്ചു​ള്ള സ​ർ​വീ​സ്. അ​ഴീ​ക്ക​ലി​ൽ​നി​ന്ന് മൂ​ന്ന് കി​ലോ​മീ​റ്റ​ർ അ​ക​ലെ റെ​യി​ൽ​വേ സ്റ്റേ​ഷ​നും വ​ള​പ​ട്ട​ണ​ത്ത് സി​മ​ന്‍റ് ക​മ്പ​നി ഗോ​ഡൗ​ണും ഉ​ള്ള​ത് ച​ര​ക്ക് നീ​ക്ക​ത്തി​ന്‍റെ സാ​ധ്യ​ത വ​ർ​ധി​പ്പി​ക്കും. നി​ല​വി​ൽ ബേ​പ്പൂ​ർ, മം​ഗ​ളൂ​രു എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ നി​ന്നാ​ണ് ദ്വീ​പി​ലേ​ക്ക് സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്. മം​ഗ​ളൂ​രു​വി​നെ അ​പേ​ക്ഷി​ച്ച് ദൂ​രം കു​റ​വാ​യ​തി​ൽ ഇ​വി​ടെ നി​ന്നു​ള്ള ച​ര​ക്ക് നീ​ക്ക​ത്തി​ന് ചെ​ല​വ് കു​റ​യും.

ഇ​തി​ന്‍റെ ഗു​ണം ഉ​പ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ൾ​ക്കും വ്യാ​പാ​രി​ക​ൾ​ക്കും ല​ഭി​ക്കും. ബേ​പ്പൂ​രി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള അ​തേ ദൂ​ര​മാ​ണ് അ​ഴീ​ക്ക​ലി​ൽ നി​ന്നും ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ലേ​ക്കു​ള്ള​ത്. ച​ര​ക്ക് ല​ഭി​ക്കാ​ൻ അ​ഴീ​ക്ക​ൽ തു​റ​മു​ഖ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ, ക​മ്പ​നി ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ​മാ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ ജി​ല്ല​യി​ലെ ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​രു​മാ​യി ച​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി ക​ഴി​ഞ്ഞു. ച​ര​ക്ക് നീ​ക്ക​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് വ്യാ​പാ​രി​ക​ൾ തു​റ​മു​ഖ ഓ​ഫീ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട​ണ​മെ​ന്ന് അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

Related posts

മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ​ക്കെ​തി​രാ​യ ഒ​രു നി​യ​മ​വും കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കി​ല്ല: കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി ഗിരിരാജ് സിംഗ്

Aswathi Kottiyoor

കണ്ണൂർ കെഎസ്‌ആർടിസി യാഡ്‌ ഉദ്‌ഘാടന സജ്ജം

Aswathi Kottiyoor

ഓണവിപണി: റെക്കോഡ്‌ വിൽപ്പന‌യുമായി കുടുംബശ്രീ

Aswathi Kottiyoor
WordPress Image Lightbox