23 C
Iritty, IN
February 27, 2024
  • Home
  • Kottiyoor
  • സുരക്ഷാ നിരീക്ഷണത്തിന് വാച്ച് ടവർ; തിരക്ക് നിയന്ത്രിക്കാൻ സമാന്തരപാത
Kottiyoor

സുരക്ഷാ നിരീക്ഷണത്തിന് വാച്ച് ടവർ; തിരക്ക് നിയന്ത്രിക്കാൻ സമാന്തരപാത

കൊ​ട്ടി​യൂ​ർ: വൈ​ശാ​ഖ മ​ഹോ​ത്സ​വ​ത്തി​ന്‍റെ മു​ന്നൊ​രു​ക്ക​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി വി​വി​ധ വ​കു​പ്പ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ ‌അ​വ​ലോ​ക​ന യോ​ഗം ചേ​ർ​ന്നു. പേ​രാ​വൂ​ർ ഡി​വൈ​എ​സ്പി എ.​വി.ജോ​ണി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ഇ​ക്ക​രെ കൊ​ട്ടി​യൂ​ർ ക്ഷേ​ത്ര ഹാ​ളി​ൽ ന​ട​ന്ന യോ​ഗ​ത്തി​ൽ വൈ​ശാ​ഖ മ​ഹോ​ത്സ​വ​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി സ്വീ​ക​രി​ക്കേ​ണ്ട മു​ൻ​ക​രു​ത​ലു​ക​ൾ ച​ർ​ച്ച ചെ​യ്തു.

വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ന് എ​ത്തു​ന്ന​തി​ന് മു​മ്പ് ടോ​ക്ക​ൺ സം​വി​ധാ​നം ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കു​ന്ന​തി​നെ കു​റി​ച്ച് ആ​ലോ​ചി​ക്കാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. സു​ര​ക്ഷ​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​നാ​യി വാ​ച്ച് ട​വ​ർ സ്ഥാ​പി​ക്കാ​നും തി​ര​ക്കു​ള്ള​പ്പോ​ൾ സ​മാ​ന്ത​ര പാ​ത ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് തി​ര​ക്ക് നി​യ​ന്ത്രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും നി​ർ​ദേ​ശ​മു​ണ്ടാ​യി.

പാ​ർ​ക്കിം​ഗി​ന് സ​മീ​പ​ത്തെ സ്‌​കൂ​ളു​ക​ളു​ടെ​യും മ​റ്റ് ആ​രാ​ധാ​നാ​ല​യ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും സ്വ​കാ​ര്യ വ്യ​ക്തി​ക​ളു​ടെ​യും സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ൾ ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കും. ഉ​ത്സ​വം ക​ഴി​യു​ന്ന​ത് വ​രെ കൊ​ട്ടി​യൂ​രി​ലൂ​ടെ ചെ​ങ്ക​ൽ ലോ​റി​ക​ളും മ​റ്റ് ഭാ​രം ക​യ​റ്റി​യ ലോ​റി​ക​ളും നി​രോ​ധി​ക്കും. മ​ദ്യം, മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് എ​ന്നി​വ​യു​ടെ ഉ​പ​യോ​ഗ​വും വി​ല്പ​ന​യും ത​ട​യാ​ൻ ക​ർ​ശ​ന ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ക്കും. നെ​ടും​പൊ​യി​ൽ ഭാ​ഗ​ത്തേ​ക്ക് പോ​കു​ന്ന വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ മ​ഞ്ഞ​ളാം​പു​റം വ​ഴി തി​രി​ച്ചു​വി​ടും.

പ്ലാ​സ്റ്റി​ക് കു​പ്പി​ക​ളും ഭ​ക്ഷ​ണാ​വി​ശി​ഷ്ട​ങ്ങ​ളും പൊ​തു​സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ വ​ലി​ച്ചെ​റി​യു​ന്ന​ത് ക​ർ​ശ​ന​മാ​യി ത​ട​യു​ക​യും ഇ​ത്ത​രം കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ചെ​യ്യു​ന്ന​വ​ർ​ക്കെ​തി​രേ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​നും തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. രോ​ഗി​ക​ളെ പെ​ട്ടെ​ന്ന് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​ൻ സം​വി​ധാ​നം, അ​ക്ക​രെ കൊ​ട്ടി​യൂ​രി​ൽ ഇ​സി​ജി അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള സം​വി​ധാ​നം എന്നിവ ത​യാ​റാ​ക്കും. നി​ല​വി​ലുള്ള ര​ണ്ട് ആം​ബു​ല​ൻ​സി​ന് പു​റ​മെ കൂ​ടു​ത​ൽ ആം​ബു​ല​ൻ​സ് സം​വി​ധാ​നം ഒ​രു​ക്കും. ഉ​ത്സ​വന​ഗ​രി​യി​ൽ എ​ക്‌​സൈ​സി​ന്‍റെ പ്ര​ത്യേ​ക ടീ​മി​നെ​യും നി​യോ​ഗി​ക്കും.

കേ​ള​കം ടൗ​ണി​ലെ ഓ​ട്ടോ-​ടാ​ക്‌​സി സ്റ്റാ​ൻ​ഡു​ക​ൾ ഉ​ത്സ​വം ക​ഴി​യു​ന്ന​തു​വ​രെ നി​ർ​ത്ത​ലാ​ക്കും. ഉ​ത്സ​വം ക​ഴി​യു​ന്ന​തു വ​രെ കെ​എ​സ്ഇ​ബി ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ മു​ഴു​വ​ൻ​സ​മ​യ സേ​വ​ന​വും കൊ​ട്ടി​യൂ​രി​ൽ ഉ​റ​പ്പു വ​രു​ത്തും. ഗ​താ​ഗ​ത നി​യ​ന്ത്ര​ണം ക്ര​മ​സ​മാ​ധാ​നം എ​ന്നി​വ​യ്ക്കാ​യി കൂ​ടു​ത​ൽ പോ​ലീ​സു​കാ​രു​ടെ സേ​വ​നം ഉ​പ​യോ​ഗ​പ്പെ​ടു​ത്താ​നും അ​വ​ലോ​ക​ന യോ​ഗം തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു.

ക​ണി​ച്ചാ​ർ, കൊ​ട്ടി​യൂ​ർ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റു​മാ​രാ​യ റോ​യി ന​മ്പു​ടാ​കം, ആ​ന്‍റ​ണി സെ​ബാ​സ്റ്റ്യ​ൻ, ദേ​വ​സ്വം സീ​നി​യ​ർ ക്ല​ർ​ക്ക് സു​രേ​ഷ്, ദേ​വ​ൻ, പേ​രാ​വൂ​ർ സി​ഐ ബി​ജോ​യി, പേ​രാ​വൂ​ർ എ​ക്‌​സൈ​സ് ഇ​ൻ​സ്‌​പെ​ക്ട​ർ വി​ജേ​ഷ്,

കേ​ള​കം എ​സ്‌​ഐ ജാ​ൻ​സി മാ​ത്യു, കൊ​ട്ടി​യൂ​ർ മെ​ഡി​ക്ക​ൽ ഓ​ഫീ​സ​ർ ഡോ.​സ​രു​ൺ, കേ​ള​കം കെ​എ​സ്ഇ​ബി അ​സി. എ​ൻ​ജി​നീയ​ർ സ​മി​ത്ത്, കൊ​ട്ടി​യൂ​ർ വെ​സ്റ്റ്‌ സെ​ക്ഷ​ൻ ഫോ​റ​സ്റ്റ് ഓ​ഫീ​സ​ർ സു​ധാ​ക​ര​ൻ, കേ​ള​കം പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത്സ്റ്റാ​ൻ​ഡിം​ഗ് ക​മ്മി​റ്റി​യംഗം സ​ജീ​വ​ൻ പാ​ലു​മി, കൊ​ട്ടി​യൂ​ർ വി​ല്ലേ​ജ് ഓ​ഫീ​സ​ർ ജോ​മോ​ൻ, വി​വി​ധ വ​കു​പ്പു​ക​ളി​ലെ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

Related posts

വിഷ്ണുമംഗലം നെയ്യമൃത് മഠത്തില്‍ നിന്നും നെയ്യമൃത് സംഘം കൊട്ടിയൂരിലേക്ക് പുറപ്പെട്ടു

Aswathi Kottiyoor

തലക്കാണി ഗവ. യു പി സ്കൂളിന് നൽകുന്ന സ്പോർട്സ് ഉപകരണങ്ങളുടെയും ജേഴ്സികളുടെയും വിതരണോദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു

Aswathi Kottiyoor

കൊട്ടിയൂർ പന്ന്യാം മലയിൽ നിന്ന് വൻ സ്ഫോടകശേഖരം പിടികൂടി

Aswathi Kottiyoor
WordPress Image Lightbox