24.5 C
Iritty, IN
November 28, 2023
  • Home
  • Iritty
  • മഴ, മിന്നൽ, ചുഴലിക്കാറ്റ്; വ്യാപകനാശം
Iritty Uncategorized

മഴ, മിന്നൽ, ചുഴലിക്കാറ്റ്; വ്യാപകനാശം

ഇ​രി​ട്ടി: ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യെ തു​ട​ർ​ന്നു​ള്ള ചു​ഴ​ലിക്കാ​റ്റി​ൽ എ​ട​ക്കാ​ന​ത്ത് വീ​ണ്ടും കൃ​ഷി നാ​ശം. ഇ​ന്ന​ലെ​യു​ണ്ടാ​യ ശ​ക്ത​മാ​യ കാ​റ്റി​ൽ എ​ട​ക്കാ​നം സ്കൂ​ളി​ന് സ​മീ​പം മ​ഠ​ത്തി​ന​ക​ത്ത് തോ​മ​സി​ന്‍റെ ടാ​പ്പിം​ഗ് നടത്തുന്ന പ​ന്ത്ര​ണ്ട് റ​ബ​ർ മ​ര​ങ്ങ​ൾ പൊ​ട്ടി വീ​ണു. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​മു​ണ്ടാ​യ ക​ന​ത്ത കാ​റ്റി​ലും എ​ട​ക്കാ​നം പു​ഴ​ക്ക​ര​യി​ലും സ്ക്കൂ​ൾ ഭാ​ഗ​ത്തും ക​ന​ത്ത നാ​ശ​ന​ഷ്ട​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.

ഇ​ന്ന​ലെ വൈ​കു​ന്നേ​ര​മു​ണ്ടാ​യ കാ​റ്റി​ലും മ​ഴ​യി​ലും അ​യ്യ​ൻ​കു​ന്ന് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ തു​ടി​മ​ര​ത്ത് വ്യാ​പ​ക കൃ​ഷി​നാ​ശം. നി​ര​വ​ധി​പേ​രു​ടെ വാ​ഴ, റ​ബ​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ കാ​ർ​ഷി​ക വി​ള​ക​ൾ ന​ശി​ച്ചു. വാ​സു കാ​മ്പി​ശേ​രി​യി​ലി​ന്‍റെ വാ​ഴ​ത്തോ​ട്ടം ന​ശി​ച്ചു. മു​ന്നൂ​റോ​ളം കു​ല​ച്ച നേ​ന്ത്ര വാ​ഴ​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ​യു​ള്ള​തോ​ട്ട​മാ​ണ് ന​ശി​ച്ച​ത്. സി.​കെ. ആ​ഷി​ക്കി​ന്‍റെ ടാ​പ്പു​ചെ​യ്യു​ന്ന നൂ​റോ​ളം റ​ബ​ർ, കു​റ്റി​യി​ൽ സോ​മ​രാ​ജ​ൻ, ത​റ​പ്പേ​ൽ ബെ​ന്നി എ​ന്നി​വ​രു​ടെ റ​ബ​ർ മ​ര​ങ്ങ​ളും ന​ശി​ച്ചു. പ​റ​പ്പ​ള്ളി കു​ഞ്ഞു​മാ​ണി​യു​ടെ അ​ൻ​പ​തോ​ളം നേ​ന്ത്ര​വാ​ഴ​ക​ക​ളു ന​ശി​ച്ചു.

മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ: ശ​ക്ത​മാ​യ കാ​റ്റി​ലും മ​ഴ​യി​ലും മ​രം ക​ടപു​ഴ​കി ഓ​ട്ടോ​യ്ക്ക് മു​ക​ളി​ൽ വീ​ണു ഡ്രൈ​വ​ർ​ക്ക് പ​രി​ക്കേ​റ്റു. യാ​ത്രക്കാർ പ​രി​ക്കേ​ൽ​ക്കാ​തെ ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ടു. ഇ​ന്ന​ലെ വൈ​കു​ന്നേ​രം നാ​ലോ​ടെ മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ – ക​ണ്ണൂ​ർ റോ​ഡി​ൽ തെ​രൂ​ർ പാ​ല​യോ​ടാ​യി​രു​ന്നു അ​പ​ക​ടം.

ക​ണ്ണൂ​ർ ഭാ​ഗ​ത്ത് നി​ന്ന് യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​മാ​യി മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ ഭാ​ഗ​ത്തേ​ക്ക് വ​രി​ക​യാ​യി​രു​ന്ന ഓ​ട്ടോ​യ്ക്ക് മു​ക​ളി​ൽ റോ​ഡ​രി​കി​ലെ കൂ​റ്റ​ൻ മ​രം ക​ട​പു​ഴ​കി വീ​ഴു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പ​രി​ക്ക​റ്റ ഡ്രൈ​വ​ർ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ ചി​കി​ത്സ തേ​ടി. മ​രം വീ​ണ​തി​നെ തുടർന്ന് മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ – ക​ണ്ണൂ​ർ റോ​ഡി​ൽ ഏ​റെ നേ​രം ഗ​താ​ഗ​തം ത​ട​സ​പ്പെ​ട്ടു. മ​ട്ട​ന്നൂ​രി​ൽ നി​ന്നെ​ത്തി​യ ഫ​യ​ർ​ഫോ​ഴ്സും നാ​ട്ടു​കാ​രും ചേ​ർ​ന്നാ​ണ് മ​രം മു​റി​ച്ചു മാ​റ്റി​യാ​ണ് ഗ​താ​ഗ​തം പു​ന:​സ്ഥാ​പി​ച്ച​ത്.

കു​ത്തു​പ​റ​മ്പ്: വേ​ങ്ങാ​ട് മു​ണ്ട​മെ​ട്ട​യി​ൽ ഇ​ടി​മി​ന്ന​ലേ​റ്റ് വീ​ടി​ന് കേ​ടു​പാ​ട് സം​ഭ​വി​ച്ചു. ആ​യ്യാ​റ​ത്ത് ഉ​മേ​ഷ് ബാ​ബു​വി​ന്‍റെ വീ​ടി​നാ​ണ് ഇ​ടി​മി​ന്ന​ലേ​റ്റ​ത്. ഇ​ന്ന​ലെ പു​ല​ർ​ച്ചെ 2.30 ഓ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം. ഇ​ടി​മി​ന്ന​ലി​ന്‍റെ ആ​ഘാ​ത​ത്തി​ൽ വീ​ട്ടി​ലെ വ​യ​റിം​ഗ് ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള ഇ​ല​ക്ട്രി​ക് ഉ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ പൂ​ർ​ണ​മാ​യി ന​ശി​ച്ചു. വീ​ടി​ന്‍റെ ചു​മ​രു​ക​ൾ​ക്കും കേ​ടു​പാ​ടു​ക​ൾ സം​ഭ​വി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

മ​ട്ട​ന്നൂ​ർ: ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യി​ൽ ഇ​ടി​മി​ന്ന​ലേ​റ്റ് വീ​ടി​ന് നാ​ശം. ക​ല്ലൂ​രി​ലെ വ​യ​ലാ​ളി മാ​ധ​വി​യു​ടെ വീ​ടി​നാ​ണ് മി​ന്ന​ലേ​റ്റ് നാ​ശ​ന​ഷ്ടം സം​ഭ​വി​ച്ച​ത്. വ​യ​റിം​ഗ് ക​ത്തി ന​ശി​ക്കു​ക​യും, ടൈ​ൽ​സ് പൊ​ട്ടി​ത്തെ​റി​ക്കു​ക​യും, ചു​മ​ർ വി​ണ്ടു​കീ​റു​ക​യും ചെ​യ്തു. വീ​ട്ടി​നു​ള്ളി​ൽ കി​ട​ന്നു​റ​ങ്ങു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന​വ​ർ പ​രി​ക്കേ​ൽ​ക്കാ​തെ ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ടു.

ച​ന്ദ​ന​ക്കാം​പാ​റ: ന​റു​ക്കും​ചീ​ത്ത പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് ഇ​ന്ന​ലെ വൈ​കു​ന്നേ​രം വീ​ശി​യ​ടി​ച്ച ശ​ക്ത​മാ​യ കാ​റ്റി​ലും മ​ഴ​യി​ലും കൃ​ഷി​നാ​ശം. ന​റു​ക്കും​ചീ​ത്ത​യി​ലെ വ​ര​മ്പ​ക​ത്ത് ദേ​വ​സ്യ​യു​ടെ ടാ​പ്പിം​ഗ് ന​ട​ത്തി​വ​രു​ന്ന ആ​റ് റ​ബ​ർ മ​ര​ങ്ങ​ൾ ക​ട​പു​ഴ​കി​യും ഒ​ടി​ഞ്ഞു​വീ​ണും ന​ശി​ച്ചു. വൈ​ദ്യു​തി ലൈ​നു​ക​ളും മ​രം വീ​ണ് ത​ക​രാ​റി​ലാ​യി. റോ​ഡി​ലേ​ക്ക് പൊ​ട്ടി​വീ​ണ മ​ര​ങ്ങ​ൾ ഗ​താ​ഗ​ത ത​ട​സ​ത്തി​​നും കാ​ര​ണ​മാ​യി. വ​ട​ക്കേ​ൽ ബി​ജു, മു​ള്ള​ൻ​കു​ഴി​യി​ൽ ബാ​ബു, പ​ന്നി​മൂ​ക്ക​ൻ​മ​ണ്ണി​ൽ ഓ​മ​ന​ദാ​സ്, ഏ​ർ​ത്തോ​ട്ട​യി​ൽ ബെ​ന്നി എ​ന്നി​വ​ർ മ​ര​ങ്ങ​ൾ മു​റി​ച്ചു​നീ​ക്കി ഗ​താ​ഗ​തം പു​നഃ​സ്ഥാ​പി​ച്ചു.

Related posts

ദിനുവിന് ജീവിതം നിലനിർത്താൻ സുമനസ്സുകളുടെ സഹായം വേണം

Aswathi Kottiyoor

24 കുപ്പി ഇന്ത്യന്‍ നിര്‍മ്മിത വിദേശമദ്യം കൈവശം വച്ച ഉളിക്കല്‍, നുച്യാട് സ്വദേശികൾ പേരാവൂര്‍ എക്‌സൈസ് പിടിയിൽ

Aswathi Kottiyoor

റഗുലേറ്ററി കമീഷൻ റദ്ദാക്കിയ വൈദ്യുതി കരാറുകൾക്ക്‌ സാധൂകരണം; മന്ത്രിസഭായോഗ തീരുമാനം

Aswathi Kottiyoor
WordPress Image Lightbox