30.7 C
Iritty, IN
December 6, 2023
  • Home
  • kannur
  • കാ​ന​റ ബാ​ങ്ക് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രി​യു​ടെ ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ : മാ​നേ​ജ്‌​മെ​ന്‍റി​നെ​തി​രേ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന് വ​നി​താ ക​മ്മീ​ഷ​ന്‍ ശി​പാ​ര്‍​ശ
kannur

കാ​ന​റ ബാ​ങ്ക് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രി​യു​ടെ ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ : മാ​നേ​ജ്‌​മെ​ന്‍റി​നെ​തി​രേ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന് വ​നി​താ ക​മ്മീ​ഷ​ന്‍ ശി​പാ​ര്‍​ശ

ക​ണ്ണൂ​ർ: കാ​ന​റ ബാ​ങ്ക് തൊ​ക്കി​ല​ങ്ങാ​ടി ബ്രാ​ഞ്ച് മാ​നേ​ജ​രാ​യി​രി​ക്കെ കെ.​എ​സ്. സ്വ​പ്ന എ​ന്ന യു​വ​തി മാ​ന​സി​ക സ​മ്മ​ര്‍​ദ​ത്താ​ല്‍ തൊ​ഴി​ലി​ട​ത്ത് ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ ചെ​യ്യാ​നി​ട​യാ​യ സം​ഭ​വ​ത്തെ​ക്കു​റി​ച്ച് മാ​നേ​ജ്‌​മെ​ന്‍റി​നെ​തി​രേ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന് വ​നി​താ ക​മ്മീ​ഷ​ന്‍ സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നോ​ട് ശി​പാ​ര്‍​ശ ചെ​യ്തു. ഇ​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച ക​ത്ത് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന് ക​ഴി​ഞ്ഞ​യാ​ഴ്ച കൈ​മാ​റി​യി​രു​ന്നു.
തൃ​ശൂ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​യ സ്വ​പ്ന​യെ അ​വി​ടെ നി​ര​വ​ധി ശാ​ഖ​ക​ള്‍ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ട്ടും ക​ണ്ണൂ​ര്‍ തൊ​ക്കി​ല​ങ്ങാ​ടി ശാ​ഖ​യി​ലേ​ക്ക് സ്ഥ​ലം മാ​റ്റി​യ കാ​ന​റ ബാ​ങ്ക് മാ​നേ​ജ്‌​മെ​ന്‍റി​ന്‍റെ ന​ട​പ​ടി മ​നു​ഷ്യ​ത്വ​ര​ഹി​ത​മാ​ണ്.
ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് മ​രി​ച്ച, വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളാ​യ ര​ണ്ടു കു​ഞ്ഞു​ങ്ങ​ളു​ടെ അ​മ്മ​യാ​യ അ​വ​ര്‍​ക്ക് തൃ​ശൂ​ര്‍ ജി​ല്ല​യി​ല്‍ ഒ​ഴി​വു​ണ്ടാ​യി​ട്ടും നി​യ​മ​നം ന​ല്‍​കി​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് വ​നി​താ ക​മ്മി​ഷ​ന്‍ മ​ന​സി​ലാ​ക്കു​ന്ന​ത്.
ദാ​രു​ണ​മാ​യ ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ​യി​ലേ​ക്ക് ന​യി​ച്ച ഈ ​സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ മാ​നേ​ജ്‌​മെ​ന്‍റി​നെ​തി​രേ സാ​ധ്യ​മാ​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​ത്തി കു​റ്റ​ക്കാ​രെ​ന്നു തെ​ളി​യു​ന്ന​പ​ക്ഷം ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് കേ​ര​ള വ​നി​താ ക​മ്മി​ഷ​ന്‍ സ​ർ​ക്കാ​രി​നോ​ട് ശി​പാ​ര്‍​ശ ചെ​യ്ത​ത്.
ബാ​ങ്കിം​ഗ് ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള തൊ​ഴി​ല്‍​മേ​ഖ​ല​യി​ലെ മാ​ന​സി​ക സ​മ്മ​ര്‍​ദം അ​നി​യ​ന്ത്രി​ത​മാ​കാ​തി​രി​ക്കാ​ന്‍ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര പ​രാ​തി പ​രി​ഹാ​ര സ​മി​തി​യു​ടെ മാ​തൃ​ക​യി​ല്‍ സ​മി​തി​യു​ടെ നി​യ​മ​ന​ത്തി​നു​ള്ള നി​യ​മ നി​ര്‍​മാ​ണ​ത്തി​ന് ഗ​വ​ണ്‍​മെ​ന്‍റ് അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി ഇ​ട​പെ​ട​ണ​മെ​ന്നും ക​മ്മി​ഷ​ന്‍ ശി​പാ​ര്‍​ശ ചെ​യ്തു.
ബാ​ങ്ക് മാ​നേ​ജ്‌​മെ​ന്‍റി​ന്‍റെ സ്ത്രീ​വി​രു​ദ്ധ സ​മീ​പ​ന​ത്തി​ന്‍റെ മ​റ്റൊ​രു ഉ​ദാ​ഹ​ര​ണ​മാ​യി ക​ണ്ണൂ​ര്‍ താ​ഴെ ചൊ​വ്വ സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​യ ലോ ​ഓ​ഫീ​സ​ര്‍ പ്രി​യം​വ​ദ​യെ​യും ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടു​ന്നു.
മാ​നേ​ജ്‌​മെ​ന്‍റ് ഉ​ള്‍​പ്പെ​ട്ട അ​ഴി​മ​തി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​തി​ന് മാ​ന​സി​ക പീ​ഡ​ന പ​ര​മ്പ​ര​ക​ളും അ​തി​നെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് മ​റ്റൊ​രി​ട​ത്തും ജോ​ലി ചെ​യ്യാ​നു​ള്ള യോ​ഗ്യ​ത​യി​ല്ല എ​ന്നെ​ഴു​തി പി​രി​ച്ചു​വി​ട്ട ന​ട​പ​ടി​യും സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ ശ്ര​ദ്ധ​യി​ല്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി.
ആ​ഗോ​ള​വ​ത്ക​ര​ണ​ത്തി​ന്‍റെ ഫ​ല​മാ​യി ബാ​ങ്കു​ക​ള്‍ ത​മ്മി​ലു​ള്ള കി​ട​മ​ത്സ​രം ജീ​വ​ന​ക്കാ​രി​ല്‍ അ​ധി​ക സ​മ്മ​ര്‍​ദം ഏ​ല്‍​പ്പി​ക്കു​ന്ന ത​ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് വ​ള​ര്‍​ന്നി​ട്ട് നാ​ളേ​റെ​യാ​യി.
കാ​ന​റാ ബാ​ങ്ക് പോ​ലു​ള്ള സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ള്‍ തൊ​ഴി​ല്‍​ഭാ​രം കൂ​ട്ടി അ​വ​രെ സ​മ്മ​ദ്ദ​ര്‍​ദ​ത്തി​ലാ​ക്കു​ക​യും അ​വ​ശ്യം വേ​ണ്ട മാ​നു​ഷി​ക പ​രി​ഗ​ണ​ന​ക​ള്‍ കൊ​ടു​ക്കാ​തി​രി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന സ​മീ​പ​നം സ്ത്രീ​ക​ള്‍ തൊ​ഴി​ലെ​ടു​ക്കു​ന്ന മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ല്‍ വ​ര്‍​ധി​ച്ചു​വ​രു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്ന് വ​നി​താ ക​മ്മി​ഷ​ന്‍ മ​ന​സി​ലാ​ക്കു​ന്ന​താ​യി ചെ​യ​ര്‍​പേ​ഴ്‌​സ​ണ്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

Related posts

ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​റു​ടെ അ​ദാ​ല​ത്ത് ഇ​ന്ന്

Aswathi Kottiyoor

അ​ധ്യാ​പ​ക​ർ സ​മൂ​ഹ​ത്തോ​ടൊ​പ്പം നി​ൽ​ക്ക​ണം: കെ.​കെ. ശൈ​ല​ജ

ക​ണ്ണൂ​ർ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ൽ​നി​ന്ന് ഹ​ജ്ജ് തീ​ർ​ഥാ​ട​ന​ത്തി​ന് അ​നു​മ​തി ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന് കെ. ​സു​ധാ​ക​ര​ൻ

Aswathi Kottiyoor
WordPress Image Lightbox