24.3 C
Iritty, IN
October 4, 2023
  • Home
  • kannur
  • ആ​രാ​ധ​നാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍ പ്ര​ചാ​ര​ണ വേ​ദി​യാ​ക്ക​രു​ത്
kannur

ആ​രാ​ധ​നാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍ പ്ര​ചാ​ര​ണ വേ​ദി​യാ​ക്ക​രു​ത്

ക​ണ്ണൂ​ർ: മാ​തൃ​കാ പെ​രു​മാ​റ്റ​ച്ച​ട്ട​മ​നു​സ​രി​ച്ച് ക്ഷേ​ത്ര​ങ്ങ​ള്‍, പ​ള്ളി​ക​ള്‍, ദൈ​വാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍, മ​റ്റ് ആ​രാ​ധ​നാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍ എ​ന്നി​വ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പ്ര​ചാ​ര​ണ​ത്തി​നു​ള്ള വേ​ദി​യാ​യി ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്ക​രു​തെ​ന്ന് ജി​ല്ലാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഓ​ഫീ​സ​ര്‍​കൂ​ടി​യാ​യ ജി​ല്ലാ​ക​ള​ക്‌​ട​ര്‍ ടി.​വി. സു​ഭാ​ഷ് അ​റി​യി​ച്ചു. ജാ​തി​യു​ടെ​യും മ​ത​ത്തി​ന്‍റെ​യും സ​മു​ദാ​യ​ത്തി​ന്‍റെ​യും പേ​രി​ല്‍ വോ​ട്ട് ചോ​ദി​ക്കാ​ന്‍ പാ​ടി​ല്ല. വി​വി​ധ വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ ത​മ്മി​ല്‍ മ​ത​പ​ര​മാ​യും ഭാ​ഷാ​പ​ര​മാ​യും സം​ഘ​ര്‍​ഷ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ള​വാ​ക്കു​ന്ന​തും നി​ല​വി​ലു​ള​ള ഭി​ന്ന​ത​യ്ക്ക് ആ​ക്കം കൂ​ട്ടു​ന്ന​തും പ​ര​സ്പ​രം വി​ദ്വേ​ഷം ജ​നി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തു​മാ​യ ഒ​രു പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ത്തി​ലും പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ളോ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളോ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ട​രു​ത്.
മ​റ്റു രാ​ഷ്ട്രീ​യ​പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ളെ​യും സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ​യും കു​റി​ച്ച് വി​മ​ര്‍​ശ​നം ഉ​ന്ന​യി​ക്കു​മ്പോ​ള്‍ അ​ത് ന​യ​ങ്ങ​ള്‍, ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍, മു​ന്‍​കാ​ല പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍, നി​ല​വി​ലു​ള്ള പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ​യി​ല്‍ ഒ​തു​ക്കി​നി​ര്‍​ത്തേ​ണ്ട​താ​ണ്. രാ​ഷ്ട്രീ​യ​പാ​ര്‍​ട്ടി നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ​യോ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രു​ടേ​യോ പൊ​തു​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​മി​ല്ലാ​ത്ത സ്വ​കാ​ര്യ​ജീ​വി​ത​ത്തെ​ക്കു​റി​ച്ച് ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ന്ന​യി​ക്കാ​ന്‍ പാ​ടി​ല്ല.
രാ​ഷ്ട്രീ​യ അ​ഭി​പ്രാ​യ​ഭി​ന്ന​ത​ക​ളു​ടെ പേ​രി​ല്‍ വ്യ​ക്തി​ക​ളു​ടെ വീ​ടി​ന് മു​ന്പി​ൽ പ്ര​ക​ട​നം ന​ട​ത്തു​ക, പി​ക്ക​റ്റ് ചെ​യ്യു​ക എ​ന്നി​വ അ​നു​വ​ദ​നീ​യ​മ​ല്ല. ശാ​ന്ത​വും സ​മാ​ധാ​ന​പ​ര​വു​മാ​യ കു​ടും​ബ​ജീ​വി​ത​ത്തി​നു​ള്ള ഓ​രോ വ്യ​ക്തി​യു​ടെ​യും അ​വ​കാ​ശം പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും സം​ര​ക്ഷി​ക്കേ​ണ്ട​താ​ണ്. അ​നു​വാ​ദ​മി​ല്ലാ​തെ മ​റ്റൊ​രാ​ളു​ടെ ഭൂ​മി​യോ കെ​ട്ടി​ട​മോ ചു​റ്റു​മ​തി​ലോ പ്ര​ചാ​ര​ണ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളാ​യി ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​ന്‍ പാ​ടി​ല്ല. മ​റ്റു പാ​ര്‍​ട്ടി​ക്കാ​രു​ടെ പ​രി​പാ​ടി​ക​ളി​ല്‍ കു​ഴ​പ്പ​മു​ണ്ടാ​ക്കു​ന്ന​തും അ​വി​ടെ ചെ​ന്ന് ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ല​ഘു​ലേ​ഖ​ക​ളോ മ​റ്റോ വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്യു​ന്ന​തും കു​റ്റ​ക​ര​മാ​ണ്. ഒ​രു പാ​ര്‍​ട്ടി​യു​ടെ പോ​സ്റ്റ​റു​ക​ളും ബാ​ന​റു​ക​ളും മ​റ്റും മ​റ്റൊ​രു പാ​ര്‍​ട്ടി​യു​ടെ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ നീ​ക്കം ചെ​യ്യാ​ന്‍ പാ​ടി​ല്ല.
തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പ്ര​ചാ​ര​ണ​ത്തി​ന് മൈ​താ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള പൊ​തു​സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ള്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​മ്പോ​ള്‍ നി​ഷ്പ​ക്ഷ​മാ​യി എ​ല്ലാ പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്കും സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍​ക്കും ഒ​രു​പോ​ലെ ല​ഭ്യ​മാ​ക്ക​ണം. ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക ജോ​ലി​ക​ള്‍ പ്ര​ചാ​ര​ണ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളു​മാ​യി ബ​ന്ധി​പ്പി​ക്കു​ക​യോ വോ​ട്ട​ര്‍​മാ​ര്‍​ക്ക് പ​ണ​വും മ​റ്റ് പ്ര​ലോ​ഭ​ന​ങ്ങ​ളും ന​ല്‍​കു​ക​യോ ചെ​യ്യ​രു​ത്. സ​മ്മ​തി​ദാ​യ​ക​ര്‍​ക്ക് വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്യു​ന്ന ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക​മ​ല്ലാ​ത്ത ഐ​ഡ​ന്‍റി​റ്റി സ്ലി​പ്പു​ക​ളി​ല്‍ ചി​ഹ്നം, പാ​ര്‍​ട്ടി​യു​ടെ പേ​ര്, സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യു​ടെ പേ​ര് തു​ട​ങ്ങി​യ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ത്താ​ന്‍ പാ​ടു​ള്ള​ത​ല്ല.
തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മ്മീ​ഷ​ന്‍, റി​ട്ടേ​ണിം​ഗ് ഓ​ഫീ​സ​ര്‍, ജി​ല്ലാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഓ​ഫീ​സ​ര്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ഏ​തൊ​രു വി​ഷ​യ​ത്തി​ലും പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ക്കു​ന്ന നി​ര്‍​ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍, ഉ​ത്ത​ര​വു​ക​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ കൃ​ത്യ​മാ​യും പാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട​താ​ണ്. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പെ​രു​മാ​റ്റ​ച്ച​ട്ട​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് എ​ന്തെ​ങ്കി​ലും പ​രാ​തി​ക​ളു​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ സി ​വി​ജി​ല്‍ വ​ഴി​യോ നി​രീ​ക്ഷ​ക​ര്‍, റി​ട്ടേ​ണിം​ഗ് ഓ​ഫീ​സ​ര്‍, സെ​ക്‌​ട​ര്‍ മ​ജി​സ്ട്രേ​റ്റ്, ചീ​ഫ് ഇ​ല​ക്‌​ട​റ​ല്‍ ഓ​ഫീ​സ​ര്‍, ഇ​ല​ക്‌​ഷ​ന്‍ ക​മ്മീ​ഷ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​രെ നേ​രി​ട്ടോ അ​റി​യി​ക്കാം.

Related posts

കണ്ണൂർ ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 297 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് 19 പോസിറ്റീവായി………

𝓐𝓷𝓾 𝓴 𝓳

പോ​ലീ​സു​കാ​ർ​ക്കു​ള്ള പോ​സ്റ്റ​ൽ ബാ​ല​റ്റ് ഒ​പ്പി​ടു​ന്ന​തി​ന് നി​ശ്ച​യ​സ​മ​യ​പ​രി​ധി ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ റൂ​റ​ൽ എ​സ്പി​യു​ടെ ഉ​ത്ത​ര​വി​ൽ പോ​ലീ​സ് സേ​ന​യി​ൽ പ്ര​തി​ഷേ​ധം.

𝓐𝓷𝓾 𝓴 𝓳

അങ്കച്ചൂടിന് ഹരിതക്കുടയായി ശുചിത്വ മിഷന്റെ തെരുവ് നാടകം………..

WordPress Image Lightbox