23.6 C
Iritty, IN
October 3, 2023
  • Home
  • kannur
  • റോ​ഡു​ക​ളി​ല്‍ കു​ഴി​യെ​ടു​ക്ക​രു​ത്
kannur

റോ​ഡു​ക​ളി​ല്‍ കു​ഴി​യെ​ടു​ക്ക​രു​ത്

ക​ണ്ണൂ​ർ: നി​യ​മ​സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ ജി​ല്ല​യി​ലെ മു​ഴു​വ​ന്‍ പോ​ളിം​ഗ് സ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ലും വെ​ബ്കാസ്റ്റിം​ഗ് സം​വി​ധാ​നം ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​ന് ഇ​ന്‍റ​ര്‍​നെ​റ്റ് ക​ണ​ക്റ്റി​വി​റ്റി ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്തേ​ണ്ട​തി​നാ​ല്‍ ജി​ല്ല​യി​ലെ റോ​ഡു​ക​ള്‍ മു​റി​ക്കു​ന്ന​തും കു​ഴി​യെ​ടു​ക്കു​ന്ന​തും അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി നി​ര്‍​ത്തി​വ​യ്ക്കാ​ന്‍ ജി​ല്ലാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഓ​ഫീ​സ​ര്‍ കൂ​ടി​യാ​യ ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ര്‍ ടി.​വി. സു​ഭാ​ഷ് ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ടു. ഏ​പ്രി​ല്‍ ഏ​ഴു​വ​രെ​യോ മ​റ്റൊ​രു അ​റി​യി​പ്പു​ണ്ടാ​കു​ന്ന​തു വ​രെ​യോ ആ​ണ് നി​രോ​ധ​നം.
ഇ​ങ്ങ​നെ റോ​ഡ് കീ​റു​ക​യും കു​ഴി​യെ​ടു​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന​ത് നെ​റ്റ്‌​വ​ര്‍​ക്ക് കേ​ബി​ളു​ക​ള്‍​ക്ക് കേ​ടു​പാ​ടു​ക​ള്‍ സം​ഭ​വി​ക്കാ​ന്‍ സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്ന​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം. ഒ​ഴി​ച്ചു​കൂ​ടാ​നാ​കാ​ത്ത സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​റു​ടെ മു​ന്‍​കൂ​ര്‍ അ​നു​മ​തി​യോ​ടെ മാ​ത്ര​മേ ഇ​ത്ത​രം പ്ര​വൃ​ത്തി​ക​ള്‍ പാ​ടു​ള്ളൂ എ​ന്നും ഉ​ത്ത​ര​വി​ല്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.
ജി​ല്ല​യി​ലെ മു​ഴു​വ​ന്‍ പോ​ളിം​ഗ് സ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ലും വെ​ബ്കാ​സ്റ്റിം​ഗ് ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്ത​ണ​മെ​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മ്മീ​ഷ​ന്‍ നേ​ര​ത്തേ നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്നു. ഹൈ​സ്പീ​ഡ് ഇ​ന്‍റ​ര്‍​നെ​റ്റ് ക​ണ​ക്‌‌​ഷ​ന്‍ ഉ​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ മാ​ത്ര​മേ ഇ​ത് സാ​ധ്യ​മാ​കൂ. ഇ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ര്‍ വി​ളി​ച്ചു​ചേ​ര്‍​ത്ത യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ഇ​ന്‍റ​ര്‍​നെ​റ്റ് സം​വി​ധാ​നം ല​ഭ്യ​മാ​ക്കാ​ന്‍ ബി​എ​സ്എ​ന്‍​എ​ല്‍ സ​മ്മ​തി​ച്ചി​രു​ന്നു.
എ​ന്നാ​ല്‍ പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് നി​ര​ത്തു​ക​ള്‍ വി​ഭാ​ഗം, കേ​ര​ള വാ​ട്ട​ര്‍ അ​ഥോ​റി​റ്റി, ദേ​ശീ​യ​പാ​ത അ​ഥോ​റി​റ്റി തു​ട​ങ്ങി​യ വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ വി​വി​ധ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കാ​യി റോ​ഡ് മു​റി​ക്കു​ക​യും കു​ഴി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന
തി​നാ​ല്‍ കേ​ബി​ള്‍ ശൃം​ഖ​ല​യ്ക്ക് വ്യാ​പ​ക​മാ​യ ത​ക​രാ​റു​ക​ള്‍ സം​ഭ​വി​ക്കു​ന്ന​താ​യി ബി​എ​സ്എ​ന്‍​എ​ല്‍ അ​റി​യി​ക്കു​ക​യു​ണ്ടാ​യി. ഇ​ത് വെ​ബ്കാ​സ്റ്റിം​ഗി​ന് ത​ട​സ​മാ​കു​മെ​ന്നും ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട​വ​ര്‍ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ണി​ച്ചി
രു​ന്നു. ഇ​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് ക​ള​ക്ട​റു​ടെ നി​രോ​ധ​ന ഉ​ത്ത​ര​വ്.
ഉ​ത്ത​ര​വ് ലം​ഘി​ക്കു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്കെ​തി​രേ ജ​ന​പ്രാ​തി​നി​ധ്യ നി​യ​മം 1951 പ്ര​കാ​ര​വും പൊ​തു​മു​ത​ല്‍ ന​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട നി​യ​മ​ത്തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലും ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്കും.
ഉ​ത്ത​ര​വ് പൂ​ര്‍​ണാ​ർ​ഥ​ത്തി​ല്‍ പാ​ലി​ക്ക​പ്പെ​ടു​ന്നു​വെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്താ​ന്‍ സി​റ്റി പോ​ലി​സ് ക​മ്മീ​ഷ​ണ​ര്‍, റൂ​റ​ല്‍ എ​സ്പി, ത​ല​ശേ​രി -ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ് സ​ബ്ഡി​വി​ഷ​ന​ല്‍ മ​ജി​സ്‌​ട്രേ​ട്ടു​മാ​ര്‍, വെ​ബ്കാ​സ്റ്റിം​ഗ്- എം​സി​സി നോ​ഡ​ല്‍ ഓ​ഫീ​സ​ര്‍​മാ​ര്‍, ത​ഹ​സി​ല്‍​ദാ​ര്‍​മാ​ര്‍, വ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​ക​ള്‍, സെ​ക്ട​ര്‍ ഓ​ഫീ​സ​ര്‍​മാ​ര്‍, വി​ല്ലേ​ജ് ഓ​ഫീ​സ​ര്‍​മാ​ര്‍, ത​ദ്ദേ​ശ സ്ഥാ​പ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി​മാ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണം. രാ​ത്രി ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള സ​മ​യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ശ​ക്ത​മാ​യ നി​രീ​ക്ഷ​ണം ന​ട​ത്തി ഉ​ത്ത​ര​വ് ലം​ഘി​ക്ക​പ്പെ​ടു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്ത​ണ​മെ​ന്നും ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

Related posts

സ്റ്റു​ഡ​ന്‍റ് പോ​ലീ​സ് കേ​ഡ​റ്റു​ക​ളു​ടെ പാ​സിം​ഗ് ഔ​ട്ട് പ​രേ​ഡ്

𝓐𝓷𝓾 𝓴 𝓳

കണ്ണൂരിൽനിന്ന് അബുദാബി, ദോഹ സർവീസുകളുമായി ഇൻഡിഗോ

കണ്ണൂർ ജില്ലയില്‍ 1626 പേര്‍ക്ക് കൂടി കൊവിഡ് ; 1612 പേര്‍ക്ക് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ*

𝓐𝓷𝓾 𝓴 𝓳
WordPress Image Lightbox